BOOK OF MEME

Giá BOOK OF MEME

bome

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-07-03 07:00:52

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
9.37M
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Cung Lưu Thông
69.00B

BOME Live Price Summary

As of 3 Th07 2026, the total market cap is $29.44M with a change of +0.48% in the last 24 hours. The price of BOME today is $0.00042666. The 24 hour trading volume is $9.37M. The circulating supply of BOME is 69.00B with a maximum supply of 69.00B. BOME ranks 642 by market cap. The highest price in the last 24 hours is $0.00044089. The lowest price in the last 24 hours is $0.00041932.

Giá cao nhất & ngày$0.02688878 vào 16 Th03 2024
Giá thấp nhất & ngày$0.00005848 vào 14 Th03 2024

Phân tích giá BOOK OF MEME bởi TradeGPT

  • BOME gần đây chịu áp lực bởi tâm lý thị trường, giá từ đỉnh 0.
  • 0004873 đã điều chỉnh xuống 0.
  • 0004032, ngắn hạn hình thành hỗ trợ hai đáy tại vùng 0.
  • 000395–0.
  • 000400 nhưng khối lượng giao dịch tiếp tục suy yếu, phản ánh khẩu vị rủi ro tổng thể đang thấp và thiếu lực mua chủ động.
  • Về trung hạn, thanh khoản toàn cầu thu hẹp và kỳ vọng lãi suất tăng lên khiến tài sản vốn hóa nhỏ nhạy cảm hơn, BOME có thể tiếp tục biến động trong vùng 0.
  • 000395–0.
  • 0004309.
  • Khuyến nghị theo dõi sát khối lượng và hiệu quả hỗ trợ giao ngay, tránh mua đuổi, ưu tiên chiến lược phòng thủ, kiên nhẫn chờ tín hiệu cải thiện thanh khoản biên.

Tại sao BOME giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá BOME trong tương lai?

Các trader đang nói gì về BOME?

Tin tức BOOK OF MEME

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-07-03 05:40(UTC)Giảm giá

Fidelity: 'Fast Money' Bỏ Rơi Bitcoin

2026-07-03 05:03(UTC)Tăng giá

Ngày giao dịch: Cổ phiếu giảm, và số lượng việc làm cũng giảm

2026-07-03 04:57(UTC)Trung lập

Yên Nhật tăng trở lại khi Tokyo ngừng báo hiệu các đòn đánh của mình

2026-07-03 03:42(UTC)Tăng giá

Dữ liệu việc làm Mỹ giảm nhiệt giúp Fed và thị trường chứng khoán có thêm thời gian

Các câu hỏi thường gặp về BOME(BOOK OF MEME)

  • Tính đến 3 Th07 2026, giá giao dịch hiện tại là BOOK OF MEME (BOME) là $0.00042666. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.00041932 đến mức cao là $0.00044089, kèm theo khối lượng giao dịch là $9.37M. Vốn hóa thị trường tổng thể là $29.44M, xếp ở vị trí số #642 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Investments in cryptocurrencies, including but not limited to purchasing and other digital assets through , carry significant market risk. Should the digital asset you are seeking not be currently available on , please be advised that it will be introduced in the near future. disclaims all liability for any results or outcomes of such investments. The information regarding pricing and other relevant data presented herein is derived from publicly available sources and should not be construed as financial advice or a recommendation, or an offer to buy, sell, or hold any form of digital assets. Investors are urged to thoroughly evaluate their financial capacity for trading or holding digital assets and are advised to seek consultation from qualified legal, tax, or investment professionals based on individual circumstances. For comprehensive details, please review 's Terms of Service.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay+0.54%
7 ngày+6.28%
14 ngày-4.04%
30 ngày-11.47%
Dự Đoán Giá BOOK OF MEME (BOME)

Cảm nhận của bạn về BOOK OF MEME (BOME) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.