Open Campus

Giá Open Campus

edu

$--0.00%
24H
7D
14D
30D
60D
200D
1Y
Thấp
$--
Cao
$--
loading...
Cập nhật lần cuối: 2026-07-03 07:02:55

Thống Kê Giá

Vốn Hoá Thị Trường
--
Khối Lượng 24H
5.86M
Cao Nhất Mọi Thời Đại
--
Cung Lưu Thông
791.84M

EDU Live Price Summary

As of 3 Th07 2026, the total market cap is $23.25M with a change of -3.08% in the last 24 hours. The price of EDU today is $0.02937617. The 24 hour trading volume is $5.86M. The circulating supply of EDU is 791.84M with a maximum supply of 1.00B. EDU ranks 748 by market cap. The highest price in the last 24 hours is $0.0303572. The lowest price in the last 24 hours is $0.02926805.

Giá cao nhất & ngày$1.67 vào 29 Th04 2023
Giá thấp nhất & ngày$0.0253221 vào 11 Th06 2026

Phân tích giá Open Campus bởi TradeGPT

  • Diễn biến hiện tại của EDU chịu ảnh hưởng bởi biến động của mức độ chấp nhận rủi ro vĩ mô và việc Bitcoin phá vỡ cấu trúc, áp lực ngắn hạn rõ rệt.
  • Về mặt kỹ thuật, 0,0300 là vùng hỗ trợ quan trọng, 0,0310–0,0322 là vùng kháng cự chính.
  • Khối lượng giao dịch sụt giảm phản ánh ý chí mua vào không đủ mạnh.
  • Khuyến nghị chú ý rủi ro thủng mốc 0,0300; nếu giá vẫn dao động thì ưu tiên giao dịch trong biên độ, trước khi xuất hiện dấu hiệu phá vỡ xu hướng không nên mua vào một cách mù quáng.

Tại sao EDU giảm giá hôm nay?

Những yếu tố nào có thể ảnh hưởng đến giá EDU trong tương lai?

Các trader đang nói gì về EDU?

Tin tức Open Campus

Tóm tắt với TradeGPT
Hỏi TradeGPT
2026-07-03 05:40(UTC)Giảm giá

Fidelity: 'Fast Money' Bỏ Rơi Bitcoin

2026-07-03 05:03(UTC)Tăng giá

Ngày giao dịch: Cổ phiếu giảm, và số lượng việc làm cũng giảm

2026-07-03 04:57(UTC)Trung lập

Yên Nhật tăng trở lại khi Tokyo ngừng báo hiệu các đòn đánh của mình

2026-07-03 03:42(UTC)Tăng giá

Dữ liệu việc làm Mỹ giảm nhiệt giúp Fed và thị trường chứng khoán có thêm thời gian

Các câu hỏi thường gặp về EDU(Open Campus)

  • Tính đến 3 Th07 2026, giá giao dịch hiện tại là Open Campus (EDU) là $0.02937617. Trong 24 giờ qua, giá đã dao động từ mức thấp là $0.02926805 đến mức cao là $0.0303572, kèm theo khối lượng giao dịch là $5.86M. Vốn hóa thị trường tổng thể là $23.25M, xếp ở vị trí số #748 trong số các loại crypto khác.

Tuyên bố miễn trừ trách nhiệm

Investments in cryptocurrencies, including but not limited to purchasing and other digital assets through , carry significant market risk. Should the digital asset you are seeking not be currently available on , please be advised that it will be introduced in the near future. disclaims all liability for any results or outcomes of such investments. The information regarding pricing and other relevant data presented herein is derived from publicly available sources and should not be construed as financial advice or a recommendation, or an offer to buy, sell, or hold any form of digital assets. Investors are urged to thoroughly evaluate their financial capacity for trading or holding digital assets and are advised to seek consultation from qualified legal, tax, or investment professionals based on individual circumstances. For comprehensive details, please review 's Terms of Service.

Lịch sử giá (USD)

Hôm nay-3.06%
7 ngày+2.33%
14 ngày+4.49%
30 ngày-31.81%
Dự Đoán Giá Open Campus (EDU)

Cảm nhận của bạn về Open Campus (EDU) hôm nay?

Lưu ý: Thông tin chỉ mang tính chất tham khảo.

Open Campus Nguồn

Cộng Đồng
/price/svg/twitter.svg